ERP EU2019/2020 da EU 2019/2015 Lokacin tilastawa

ERP (kayayyakin da ke da alaƙa da makamashi) ɗaya ne daga cikin umarnin huɗu na takaddun CE ta Turai, sauran kuma sune LVD (umarnin ka'idojin aminci), EMC (Umarnin Compatibility Electromagnetic) da RoHS (Umarnin Abubuwan Guba).CE umarni ne na wajibi don shigo da kayayyaki zuwa ƙasashen EU, yayin da aka aiwatar da ERP tun 1 ga Satumba, 2013.

CE

EU ta kayyade: duk samfuran lantarki da na lantarki da aka sayar a Turai dole ne su cika buƙatun gwajin ERP ko takaddun shaida ERP (buƙatun ceton kuzari na samfuran da suka shafi amfani da makamashi a Turai)

An ba da sabon bugu na takaddun shaida na EU CE - umarnin ERP - 2009/125 / EC bisa hukuma: umarnin ERP EC 244/2009, EC 245/2009, EU 1194/2012 da umarnin ingancin ingancin makamashi EU 874 / 2012 samfuran haske suna da alaƙa da samfuran haske. ,

Don samfuran haske, ERP galibi yana la'akari da rayuwar sabis da na gani, launi da sigogin lantarki na samfuran.

A cikin 'yan shekarun nan, EU ta sake nazarin waɗannan umarnin ta hanyar yin la'akari da ci gaba da inganta fasahar samfurin hasken wuta, abubuwan muhalli da tattalin arziki da kuma ainihin halayen masu amfani, kuma sun ba da sabon bugu na ERP umarnin EU 2019/2020 da ingantaccen alamar kuzari EU 2019/2015 akan Disamba 5, 2019.

Sabuwar bugu na umarnin ERP EU 2019/2020 yana ƙayyadaddun buƙatun ƙirar muhalli don samfuran masu zuwa:

(a) Hasken haske;

(b) Na'urar sarrafa tushen haske daban;

Waɗannan buƙatun kuma sun shafi hanyoyin haske da na'urorin sarrafa tushen hasken daban a cikin samfuran haɗe-haɗe da aka sayar a kasuwa (misali fitilu don haskakawa).

Sabuwar bugu na umarnin alamar ingancin makamashi EU 2019/2015 yana ƙayyadaddun buƙatun alamar ingancin makamashi don tushen haske da hanyoyin hasken da aka yi amfani da su a samfuran haɗin gwiwa.

Za a aiwatar da sabon bugu na umarnin ERP EU 2019/2020 da umarnin ingancin ingancin makamashi EU 2019/2015 daga 25 ga Disamba, 2019 kuma za a aiwatar da shi daga Satumba 1st, 2021. A wancan lokacin, tsohon bugu na ERP umarnin EC 2094/ da EC 245/2009 EU 1194/2012 kuma za a maye gurbin umarnin ingancin ingancin makamashi EU 874/2012.

Babban bambance-bambance tsakanin sabon bugu na ERP EU 2019/2020 umarnin da tsohon bugu sune kamar haka:

◆ Ana ƙara kayan aikin lantarki na gida, kayan daki da sauran samfuran da fitilu a cikin iyakokin aikace-aikacen;

◆ canza lissafin ingancin makamashi daga EEI index zuwa Ponmax, ƙara factor na launi ma'ana index da kuma ƙara da bukatun da makamashi yadda ya dace;

◆ Ƙara gwajin flicker: SVM, Pst LM;

◆ Ƙara buƙatun amfani da wutar lantarki na jiran aiki na cibiyar sadarwa a ƙarƙashin ikon cibiyar sadarwa;

◆ Ƙara abubuwan da ake buƙata don ingantaccen canjin makamashi na direba;

◆ Canja gwajin sake zagayowar, lokacin farawa da preheating lokacin gwajin an share;

◆ Yawan samfuran gwaji: 10pcs hasken haske da direbobi 3pcs ana buƙatar kawai;

◆ Gwajin dorewa yana ɗaukar sa'o'i 3600, wanda lokacin hasken shine sa'o'i 3000.Lokacin gwaji yana raguwa sosai, amma buƙatar ƙimar kulawar haske yana inganta sosai.

Babban bambance-bambancen da ke tsakanin sabon bugu na alamar ingancin makamashi na EU 2019/2015 umarnin da tsohon bugu sune kamar haka:

◆ Ana canza lissafin ƙimar ingancin makamashi daga alamar EEI zuwa η TM (LM/W), wanda ya fi fahimta;

◆ An canza rarrabuwar darajar ingancin makamashi daga Class A zuwa ajin G;

◆ Higher makamashi dace bukatun.Misali, aji A ++ da ya gabata yayi daidai da ajin E na yanzu.

2019 2015 Label12019 2015 Label2


Lokacin aikawa: Fabrairu-21-2022
WhatsApp Online Chat!